มีที่ไหนสอนเพาะเห็ดบ้างครับ

มีที่ไหนสอนเพาะเห็ดบ้างครับ

(1/1)

Mon:
อยากเพาะเป็นครับ เห็ดนางฟ้า เห็ดฟางก็ได้ อยากเรียนแบบลงมือทำจริงๆน่ะครับ  ถ้าเป็นแถวๆปทุมธานีได้จะดีครับ เพราะใกล้บ้าน  :D :D ::) ::)

e21fnw-LSV team♥:
จำได้ว่าเคยดูในรายการโทรทัศน์

มีให้ฝึกตั้งแต่ขึ้นตอนแรก จนสุดท้ายเลยครับ

มีที่บางบัวทองนะครับ ลองติดต่อเกษตรอำเภอที่นั่นดู หรือลองหาในกูเกิลก่อนก็ได้ครับ

noi3535-LSV team♥:
       เพาะเห็ดฟาง ในตระกร้า ผมมีอยู่ครับ โหลดมาจาก บิทคอสโม รู้สึกว่าจะทำที่ นนทบุรีครับ  ดูแล้วน่าสนใจมากครับ :) :)

Mon:
แถวบางบัวทองหรือครับ ไม่ไกล เดี๋ยวลองหาดูครับ :D :D :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ